รายชื่อเจ้าหน้าที่ระดับโรงเรียน

ที่ เขตพื้นที่ ชื่อโรงเรียน ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง สถานะ
1 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590111 : สมุทรสาครวิทยาลัย รัชณีวัลย์  ธรรมรัตตานนท์ ครู
2 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590111 : สมุทรสาครวิทยาลัย สุทธิดา  เสือสะอาด ครู
3 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590112 : สมุทรสาครบูรณะ หนึ่งฤทัย  ผมพันธ์ ครู
4 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590112 : สมุทรสาครบูรณะ ธีระเดช  บัวล้อม ครูผู้ช่วย
5 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590113 : เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ สมุทรสาคร ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี บังอร  คุณเมือง ครู
6 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590113 : เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ สมุทรสาคร ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี วิมลรัตน์  ดวงสีเสน ครูชำนาญการพิเศษ
7 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590113 : เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ สมุทรสาคร ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี สุภาพร  สังข์งาม ครู
8 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590114 : พันท้ายนรสิงห์วิทยา นิศามน  อินทรจ้อย ครู
9 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590114 : พันท้ายนรสิงห์วิทยา เจนจิรา  บุญสอน ครูผู้ช่วย
10 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590114 : พันท้ายนรสิงห์วิทยา คำรณ  ผึ่งผาย ครู
11 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590115 : สมุทรสาครวุฒิชัย ชัยรัตน์  ไทยกิ่ง ครู
12 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590115 : สมุทรสาครวุฒิชัย วิไลลักษณ์  จรเขตต์ ครู คศ.2
13 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590115 : สมุทรสาครวุฒิชัย Poomchai  Wimanchan หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุ
14 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590115 : สมุทรสาครวุฒิชัย ชญาภา  วันเพ็ง เจ้าหน้าที่
15 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590116 : กระทุ่มแบน (วิเศษสมุทคุณ) กนกกร  จันทร์อนันต์ ครู
16 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590116 : กระทุ่มแบน (วิเศษสมุทคุณ) คมสัน  เยี่ยมสวัสดิ์ ครู คศ.2
17 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590116 : กระทุ่มแบน (วิเศษสมุทคุณ) เทิดศักดิ์  ยุงประโคน ครู
18 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590116 : กระทุ่มแบน (วิเศษสมุทคุณ) อุษา  ระกาพันธุ์ ครู คศ.1
19 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590116 : กระทุ่มแบน (วิเศษสมุทคุณ) นครินทร์  แสบงบาล ครู
20 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590118 : อ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ นางณรินทร   น้อยพิทักษ์ ครู
21 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590117 : กุศลวิทยา ศิวะพล  มุสิกุล ครู
22 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590117 : กุศลวิทยา พิเชษฐ์   คงศรี ครู
23 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590119 : วัดธรรมจริยาภิรมย์ อุไรวรรณ  เทียนทอง ครู
24 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590119 : วัดธรรมจริยาภิรมย์ นางจมาพร  นามสม ครู
25 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590120 : หลักสองส่งเสริมวิทยา ลำยอง  คงสงฆ์ ครู
26 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590120 : หลักสองส่งเสริมวิทยา นางสาวนิตยา  กิจจำรูญ ครูอัตราจ้าง
27 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590121 : วัดหลักสี่พิพัฒน์ราษฎร์อุปถัมภ์ นางสาวปทุมมา  พลอยน้อย ครู
28 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590121 : วัดหลักสี่พิพัฒน์ราษฎร์อุปถัมภ์ อรุณี  ไล้ทิม เจ้าหน้าที่พัสดุ
29 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590121 : วัดหลักสี่พิพัฒน์ราษฎร์อุปถัมภ์ นางสาวปทุมมา  พลอยน้อย ครู
30 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580096 : ศรัทธาสมุทร อุทัย  จงแพ รองผู้อำนวยการโรงเรียน
31 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580096 : ศรัทธาสมุทร ปทุมรัตน์   อาวุโสสกุล ครู
32 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580096 : ศรัทธาสมุทร umaphon  riyapan ครู
33 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580097 : ถาวรานุกูล วิศิษฏ์  พหลยุทธ รองผู้อำนวยการโรงเรียน
34 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580097 : ถาวรานุกูล วิภา  ศิริสุข หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุ
35 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580098 : ท้ายหาด บุษณีมาศ  นิสาธรณ์ ครู
36 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580098 : ท้ายหาด วิลาวรรณ   สกุลแก้ว หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุ
37 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580098 : ท้ายหาด นายไพร  ศรีช่วง ครู
38 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580100 : เมธีชุณหะวัณวิทยาลัย จงจินต์  จันทรโก๊ะ ครู
39 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580099 : สกลวิสุทธิ นิกร  บุญพา ครู
40 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580099 : สกลวิสุทธิ ศิริภัทร นิติกรนุสรณ์  นิติกรนุสรณ์ ครู
41 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580099 : สกลวิสุทธิ นายนิกร  บุญพา ครูผู้ช่วย
42 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580099 : สกลวิสุทธิ นายกำพล  อิ่มสุทธิ์ หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุ
43 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580099 : สกลวิสุทธิ ภราดร  จอมทรักษ์ ครู
44 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580101 : อัมพวันวิทยาลัย นงนุช  ตุ้มฉาย ครู
45 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580101 : อัมพวันวิทยาลัย นางนพมาศ  เปฏะพันธ์ ครู
46 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580101 : อัมพวันวิทยาลัย นางสาวยุวดี  เอี่ยมละมัย เจ้าหน้าที่พัสดุ
47 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580101 : อัมพวันวิทยาลัย นางสาวเฉลิมขวัญ  สุขสว่าง ครู
48 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580102 : วัดบางกะพ้อม(คงลาภยิ่งประชานุสรณ์) ตวงรัตน์  น่าบัณฑิต ครูผู้ช่วย
49 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580102 : วัดบางกะพ้อม(คงลาภยิ่งประชานุสรณ์) นางเรียม  ช่วงแย้ม ครู
50 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580102 : วัดบางกะพ้อม(คงลาภยิ่งประชานุสรณ์) ปิยนุช  เหล็งสกุล ครูผู้ช่วย
51 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580103 : เทพสุวรรณชาญวิทยา โชติวิทย์  ทองแคล้ว ครู
52 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580103 : เทพสุวรรณชาญวิทยา ณัชวรรณ  น่วมทะนงค์ ครู
53 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580103 : เทพสุวรรณชาญวิทยา นางอารีลักษณ์  ปุ๊กน้อย ครู โรงเรียนเทพสุวรรณชาญวิทยา
54 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580103 : เทพสุวรรณชาญวิทยา สุภาวดี  รอดภัย ครู
55 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580104 : วัดแก้วเจริญอำนวยวิทย์ นิติ  ศุกรสุนทร ครูผู้ช่วย
56 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580104 : วัดแก้วเจริญอำนวยวิทย์ ลักขณา  นิลสลับ ครู
57 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370247 : พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี ปิยพร  โสมนัส ครู
58 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370247 : พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี ณัฐพล  ทองเหลือ ครู
59 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370248 : เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี นิวัตน์  ชุ่มกมลธนัตย์ รองผู้อำนวยการโรงเรียน
60 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370248 : เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี ศรินทรา  ทองประเสริฐ หัวหน้าเจ้าหน้าที่
61 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370248 : เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี มิ่งขวัญ  สุขเสงี่ยม เจ้าหน้าที่สารสนเทศ
62 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370249 : บางจานวิทยา พิสมัย  บัวราษฎร์ ครู
63 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370249 : บางจานวิทยา จิราวรรณ์  จริงใจ ครู
64 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370250 : วัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) นุศรา   วิเศษ ครู
65 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370250 : วัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) ฉัตร์มงคล  สนพลาย ครู
66 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370250 : วัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) นางสาวจรรยา  จิตมีธรรมเลิศ ครู
67 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370251 : คงคาราม ธนัท  ชัยสิทธิ์สงวน หัวหน้างานแผนและนโยบาย
68 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370251 : คงคาราม ภารา  โรจนวิศิษฎ์ ครู
69 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370252 : ดอนยางวิทยา จริยา  วงศ์เทียมจันทร์ ครู
70 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370254 : โยธินบูรณะ เพชรบุรี อทิติยา  สุทธิ ครูผู้ช่วย
71 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370254 : โยธินบูรณะ เพชรบุรี สาคร  แก้วอร่าม ครู
72 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370254 : โยธินบูรณะ เพชรบุรี อภิญญา  เสนะโลหิต ครูอัตตราจ้าง
73 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370253 : เขาย้อยวิทยา นางสาวสุภาวดี  ระวังแค้ม เจ้าหน้าที่
74 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370253 : เขาย้อยวิทยา มาฆรัตน์  เลิศศิริรักษ์ ครู
75 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370253 : เขาย้อยวิทยา นายสุทธิชัย  รีทาศรี ครู
76 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370253 : เขาย้อยวิทยา นายวัฒนา  มุลกุณี ครู
77 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370255 : หนองหญ้าปล้องวิทยา อภิชิต  ศิริวงษ์ ครูผู้ช่วย
78 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370255 : หนองหญ้าปล้องวิทยา ดวงใจ  มิ่งขวัญสุข เจ้าหน้าที่
79 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370267 : วชิรธรรมโศภิต ศรัญญา  อักษร ครูผู้ช่วย
80 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370267 : วชิรธรรมโศภิต ภคพร  บุตรเนียม ครู ชำนาญการพิเศษ
81 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370267 : วชิรธรรมโศภิต เสาวลักษณ์  ดีฉ่ำ ครู
82 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370268 : บางตะบูนวิทยา นาง  ชื่นชนก พจนศิลป ครู
83 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370268 : บางตะบูนวิทยา บุษยมาศ  ช่วงชู ครูผู้ช่วย
84 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370268 : บางตะบูนวิทยา จันทร์เพ็ญ  สุขทวี ชำนาญการ
85 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370266 : บ้านแหลมวิทยา กัญชรัตน์  เที่ยงแท้ เจ้าหน้าที่
86 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370266 : บ้านแหลมวิทยา นายวิโรจน์  และอรุณ ครู
87 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370266 : บ้านแหลมวิทยา ดาราวรรณ  เดชฉกรรจ์ เจ้าหน้าที่
88 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370257 : โตนดหลวงวิทยา สุนันทา  ศรีจันทร์ ครู
89 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370257 : โตนดหลวงวิทยา นางสาวชุติมน  ม่วงมงคล ครู
90 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370258 : ห้วยทรายประชาสรรค์ ภราดร  รุ่งเรือง ครูผู้ช่วย
91 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370258 : ห้วยทรายประชาสรรค์ จิตสุโข  รวยรุ่ง ครูผู้ช่วย
92 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370258 : ห้วยทรายประชาสรรค์ นางสาวปิยะพร  ไพรทอง ครู
93 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370259 : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี สุจัยพรรณ  เข็มแก้ว ครูคศ.1
94 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370259 : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี นางสาวธารารัตน์ โพธิ์งาม  ธารารัตน์ โพธิืงาม ครู
95 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370259 : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี สราวุธ  ทนยิ้ม รองผู้อำนวยการ
96 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370259 : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี นางสาวอังคณา  เมืองสมบัติ ครู
97 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370259 : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี สุรินทร์  ผุดผ่อง ครู
98 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370256 : ชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี พรพรรณ  กลั่นจัตุรัส ครูผู้ช่วย
99 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370256 : ชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี นายสุรศักดิ์  อรุณ หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุ
100 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370263 : หนองจอกวิทยา วราพร  เกิดกิ่ง ครู
101 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370263 : หนองจอกวิทยา สุวิทย์  แก้วเจริญ ครู คศ.3
102 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370264 : หนองชุมแสงวิทยา ประเสริฐ  กุสลางกูรวัฒน์ ครูอัตราจ้าง
103 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370264 : หนองชุมแสงวิทยา ชิษณุชา  กลิ่นอุบล ครู
104 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370264 : หนองชุมแสงวิทยา จิรสุดา  บุญรอดวรกุล ครูชำนาญการพิเศษ
105 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370262 : ท่ายางวิทยา นางวีรวรรณ  ฉลองชาติ ครู
106 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370262 : ท่ายางวิทยา นายจิระ  ตัณฑ์โพธิ์ประสิทธ์ ครู คศ.3
107 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370262 : ท่ายางวิทยา ทัศนียา  อ่วมเมือง ครู
108 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370265 : บ้านลาดวิทยา ณัฐกฤตา  สำเภาทอง ครู
109 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370265 : บ้านลาดวิทยา สิรีนาถ  เลียบวัน ครู คศ.1
110 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370269 : แก่งกระจานวิทยา นายประเชิญ  ทวีกาญจน์ ครู
111 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370270 : ป่าเด็งวิทยา จริยา  จันทร์กระ่จ่าง ครูอัครจ้าง
112 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370270 : ป่าเด็งวิทยา Sirajjan  Aiadthongsai ครูผู้ช่วย
113 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370270 : ป่าเด็งวิทยา พัชรินทร์  พิลึก ครูผู้ช่วย
114 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280239 : ประจวบวิทยาลัย พงษ์ดนัย  เขียวไปรเวศ ครู
115 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280239 : ประจวบวิทยาลัย ดาวนภา  คล้ายวิเชียร เจ้าหน้าที่แผนงาน
116 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280239 : ประจวบวิทยาลัย พรเพ็ญ  ทองบุญส่ง เจ้าหน้าที่
117 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280239 : ประจวบวิทยาลัย surapol  larao ครู
118 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280239 : ประจวบวิทยาลัย สุริยะ  นำประดิษฐทรัพย์ ครู
119 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280240 : อ่าวน้อยวิทยานิคม วุฒิโส  คงผอม ครู
120 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280240 : อ่าวน้อยวิทยานิคม ทักษิณ  หมื่นเดช ครู คศ.1
121 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280241 : หว้ากอวิทยาลัย นายพีระพันธ์  คีรีศรี ครู
122 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280241 : หว้ากอวิทยาลัย ทิวาพร  ซอหะซัน ครู
123 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280241 : หว้ากอวิทยาลัย นางสาววริษฐา  สุขวิลัย ครู
124 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280244 : ทับสะแกวิทยา วิสิษฐ์  วงค์กูด หัวหน้าเจ้าหน้าที่
125 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280244 : ทับสะแกวิทยา krumron  Huayhongtong ครู
126 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280245 : ห้วยยางวิทยา ศศินันท์  จั่นเจริญ ครู คศ.1
127 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280246 : บางสะพานวิทยา สายสมร  ทองเสม ครู
128 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280246 : บางสะพานวิทยา มลิวัลย์  ถึงเสียบญวน ครูผู้ช่วย
129 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280247 : ธงชัยวิทยา ยุพา  แดงฉ่ำ ครู คศ 3
130 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280248 : ชัยเกษมวิทยา อัยลัดดา  ตองอ่อน ครู
131 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280250 : บางสะพานน้อยวิทยาคม นางสาวคชาภา  สังขวิจิตร ครู
132 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280250 : บางสะพานน้อยวิทยาคม ณัฐา  พุทธอรุณ ครูผู้ช่วย
133 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280250 : บางสะพานน้อยวิทยาคม ดรุณวรรณ  สุวลักษณ์ ครู
134 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280250 : บางสะพานน้อยวิทยาคม ธิติกานต์  สุวรรณประเสริฐ ครู คศ.1
135 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280242 : กุยบุรีวิทยา นางสาวปาริฉัตร  บุญต้อม ครูชำนาญการ
136 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280242 : กุยบุรีวิทยา กนกวลัย  เพลินจิตต์ ครูอัตราจ้าง
137 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280242 : กุยบุรีวิทยา Apirut  Thavoranun รองผู้อำนวยการ
138 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280243 : ยางชุมวิทยา นายจักรกฤช  ทองสุข คศ2
139 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280243 : ยางชุมวิทยา รังสรรค์  ทองสุข ครูชำนาญการ
140 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280251 : เมืองปราณบุรี จงดี  บูรณประเสริฐกุล ครูชำนาญการพิเศษ
141 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280251 : เมืองปราณบุรี ปิยะพร  ทมมืด ครูอัตราจ้าง
142 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280251 : เมืองปราณบุรี สุรางค์รัตน์  มาลี ครูผู้ช่วย
143 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280252 : ปากน้ำปราณวิทยา นางสาวปริญญา  เพชรน้ำหนึ่ง ครู
144 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280252 : ปากน้ำปราณวิทยา อนุชิต  รุ่งภาษา ครู
145 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280253 : เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี พจนีย์  แซ่ตั้ง ครูผู้ช่วย
146 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280253 : เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี ณรงค์วิทย์  อู่เงิน ครู
147 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280255 : หัวหิน ไพศาล  คิดอยู่ ครู
148 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280256 : หัวหินวิทยาคม อภิชาติ  จุลพันธ์ ครู
149 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280256 : หัวหินวิทยาคม ชยพล  เหมือนสุวรรณ์ ครู
150 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280256 : หัวหินวิทยาคม chayapat  phromta พนักงานราชการ
151 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280257 : หนองพลับวิทยา วิรากร   ใจเอื้อย ครู
152 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280257 : หนองพลับวิทยา ปุณยากร  นาคเสวีวงศ์ ครู
153 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280257 : หนองพลับวิทยา จันทิมา  ไปดี ครูผู้ช่วย
154 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280258 : สามร้อยยอดวิทยาคม สมศักดิ์  คล้ายแก้ว ครู
155 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280258 : สามร้อยยอดวิทยาคม ทนงศักดิ์  โอษฐงาม เจ้าหน้าที่ดูแลระบบ
156 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280258 : สามร้อยยอดวิทยาคม กรนันท์  คงอยู่สุข ครูชำนาญการ