รายชื่อเจ้าหน้าที่ระดับโรงเรียน

ที่ เขตพื้นที่ ชื่อโรงเรียน ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง สถานะ
1 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590111 : สมุทรสาครวิทยาลัย สุทธิดา  เสือสะอาด ครู
2 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590112 : สมุทรสาครบูรณะ หนึ่งฤทัย  ผมพันธ์ ครู
3 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590112 : สมุทรสาครบูรณะ ธีระเดช  บัวล้อม ครูผู้ช่วย
4 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590113 : เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ สมุทรสาคร ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี สุภาพร  สังข์งาม ครู
5 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590113 : เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ สมุทรสาคร ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี บังอร  คุณเมือง ครู
6 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590114 : พันท้ายนรสิงห์วิทยา นิศามน  อินทรจ้อย ครู
7 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590114 : พันท้ายนรสิงห์วิทยา เจนจิรา  บุญสอน ครูผู้ช่วย
8 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590115 : สมุทรสาครวุฒิชัย ชัยรัตน์  ไทยกิ่ง ครู
9 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590116 : กระทุ่มแบน (วิเศษสมุทคุณ) นครินทร์  แสบงบาล ครู
10 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590116 : กระทุ่มแบน (วิเศษสมุทคุณ) อุษา  ระกาพันธุ์ ครู คศ.1
11 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590116 : กระทุ่มแบน (วิเศษสมุทคุณ) เทิดศักดิ์  ยุงประโคน ครู
12 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590118 : อ้อมน้อยโสภณชนูปถัมภ์ นางณรินทร   น้อยพิทักษ์ ครู
13 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590117 : กุศลวิทยา ศิวะพล  มุสิกุล ครู
14 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590117 : กุศลวิทยา พิเชษฐ์   คงศรี ครู
15 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590119 : วัดธรรมจริยาภิรมย์ นางจมาพร  นามสม ครู
16 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590120 : หลักสองส่งเสริมวิทยา ลำยอง  คงสงฆ์ ครู
17 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590120 : หลักสองส่งเสริมวิทยา นางสาวนิตยา  กิจจำรูญ ครูอัตราจ้าง
18 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 590121 : วัดหลักสี่พิพัฒน์ราษฎร์อุปถัมภ์ นางสาวปทุมมา  พลอยน้อย ครู
19 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580096 : ศรัทธาสมุทร umaphon  riyapan ครู
20 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580096 : ศรัทธาสมุทร ฐิตารีย์  แหลมประเสริฐ ครู
21 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580097 : ถาวรานุกูล สุกัญญา  หอมทวนม หัวหน้าเจ้าหน้าที่
22 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580097 : ถาวรานุกูล วิศิษฏ์  พหลยุทธ รองผู้อำนวยการโรงเรียน
23 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580097 : ถาวรานุกูล วิภา  ศิริสุข หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุ
24 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580097 : ถาวรานุกูล รสริน  แก้วไทรโพธิ์ เจ้าหน้าที่งานพัสดุและสินทรัพย์
25 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580098 : ท้ายหาด วิลาวรรณ   สกุลแก้ว หัวหน้าเจ้าหน้าที่พัสดุ
26 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580100 : เมธีชุณหะวัณวิทยาลัย จงจินต์  จันทรโก๊ะ ครู
27 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580099 : สกลวิสุทธิ ศิริภัทร นิติกรนุสรณ์  นิติกรนุสรณ์ ครู
28 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580099 : สกลวิสุทธิ นายนิกร  บุญพา ครูผู้ช่วย
29 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580099 : สกลวิสุทธิ นิกร  บุญพา ครู
30 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580099 : สกลวิสุทธิ ภราดร  จอมทรักษ์ ครู
31 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580101 : อัมพวันวิทยาลัย นงนุช  ตุ้มฉาย ครู
32 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580101 : อัมพวันวิทยาลัย นางสาวเฉลิมขวัญ  สุขสว่าง ครู
33 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580102 : วัดบางกะพ้อม(คงลาภยิ่งประชานุสรณ์) ตวงรัตน์  น่าบัณฑิต ครูผู้ช่วย
34 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580102 : วัดบางกะพ้อม(คงลาภยิ่งประชานุสรณ์) ปิยนุช  เหล็งสกุล ครูผู้ช่วย
35 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580103 : เทพสุวรรณชาญวิทยา อรวรรณ  ตันเจริญ ครูผู้ช่วย
36 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580103 : เทพสุวรรณชาญวิทยา ณัชวรรณ  น่วมทะนงค์ ครู
37 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 580104 : วัดแก้วเจริญอำนวยวิทย์ นิติ  ศุกรสุนทร ครูผู้ช่วย
38 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370247 : พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี ปิยพร  โสมนัส ครู
39 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370247 : พรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี ณัฐพล  ทองเหลือ ครู
40 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370248 : เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี ศรินทรา  ทองประเสริฐ หัวหน้าเจ้าหน้าที่
41 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370248 : เบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี มิ่งขวัญ  สุขเสงี่ยม เจ้าหน้าที่สารสนเทศ
42 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370249 : บางจานวิทยา พิสมัย  บัวราษฎร์ ครู
43 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370249 : บางจานวิทยา จิราวรรณ์  จริงใจ ครู
44 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370250 : วัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) นุศรา   วิเศษ ครู
45 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370250 : วัดจันทราวาส(ศุขประสารราษฎร์) นางสาวจรรยา  จิตมีธรรมเลิศ ครู
46 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370251 : คงคาราม ธนัท  ชัยสิทธิ์สงวน หัวหน้างานแผนและนโยบาย
47 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370252 : ดอนยางวิทยา จริยา  วงศ์เทียมจันทร์ ครู
48 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370254 : โยธินบูรณะ เพชรบุรี นายอภิสิทธิ์  วงศ์พันธุ์ทอง ครู
49 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370254 : โยธินบูรณะ เพชรบุรี อภิญญา  เสนะโลหิต ครูอัตตราจ้าง
50 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370253 : เขาย้อยวิทยา นางสาวสุภาวดี  ระวังแค้ม เจ้าหน้าที่
51 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370255 : หนองหญ้าปล้องวิทยา ดวงใจ  มิ่งขวัญสุข เจ้าหน้าที่
52 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370255 : หนองหญ้าปล้องวิทยา อภิชิต  ศิริวงษ์ ครูผู้ช่วย
53 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370267 : วชิรธรรมโศภิต เสาวลักษณ์  ดีฉ่ำ ครู
54 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370268 : บางตะบูนวิทยา จันทร์เพ็ญ  สุขทวี ชำนาญการ
55 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370268 : บางตะบูนวิทยา บุษยมาศ  ช่วงชู ครูผู้ช่วย
56 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370266 : บ้านแหลมวิทยา ดาราวรรณ  เดชฉกรรจ์ เจ้าหน้าที่
57 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370257 : โตนดหลวงวิทยา สุนันทา  ศรีจันทร์ ครู
58 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370257 : โตนดหลวงวิทยา นางสาวชุติมน  ม่วงมงคล ครู
59 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370258 : ห้วยทรายประชาสรรค์ จิตสุโข  รวยรุ่ง ครูผู้ช่วย
60 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370259 : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี สุรินทร์  ผุดผ่อง ครู
61 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370259 : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี สุจัยพรรณ  เข็มแก้ว ครูคศ.1
62 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370259 : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี นางสาวธารารัตน์ โพธิ์งาม  ธารารัตน์ โพธิืงาม ครู
63 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370259 : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี สราวุธ  ทนยิ้ม รองผู้อำนวยการ
64 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370259 : วิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย เพชรบุรี นางสาวอังคณา  เมืองสมบัติ ครู
65 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370256 : ชะอำคุณหญิงเนื่องบุรี พรพรรณ  กลั่นจัตุรัส ครูชำนาญการ
66 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370263 : หนองจอกวิทยา วราพร  เกิดกิ่ง ครู
67 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370264 : หนองชุมแสงวิทยา จิรสุดา  บุญรอดวรกุล ครูชำนาญการพิเศษ
68 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370262 : ท่ายางวิทยา ทัศนียา  อ่วมเมือง ครู
69 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370262 : ท่ายางวิทยา อาหามะ  มะบู ผู้ช่วยผู้อำนวยการ
70 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370265 : บ้านลาดวิทยา ณัฐกฤตา  สำเภาทอง ครู
71 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370269 : แก่งกระจานวิทยา นายประเชิญ  ทวีกาญจน์ ครู
72 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 370270 : ป่าเด็งวิทยา จริยา  จันทร์กระ่จ่าง ครูอัครจ้าง
73 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280239 : ประจวบวิทยาลัย พงษ์ดนัย  เขียวไปรเวศ ครู
74 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280239 : ประจวบวิทยาลัย สุริยะ  นำประดิษฐทรัพย์ ครู
75 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280239 : ประจวบวิทยาลัย surapol  larao ครู
76 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280240 : อ่าวน้อยวิทยานิคม ทักษิณ  หมื่นเดช ครู คศ.1
77 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280241 : หว้ากอวิทยาลัย นายพีระพันธ์  คีรีศรี ครู
78 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280241 : หว้ากอวิทยาลัย ทิวาพร  ซอหะซัน ครู
79 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280244 : ทับสะแกวิทยา วิสิทธิ์  ฟุ้งกีรติ ครู
80 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280244 : ทับสะแกวิทยา วิสิษฐ์  วงค์กูด หัวหน้าเจ้าหน้าที่
81 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280245 : ห้วยยางวิทยา ศศินันท์  จั่นเจริญ ครู คศ.1
82 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280245 : ห้วยยางวิทยา นางสาวพิไลลักษณ์   ศรีชุม ครู
83 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280246 : บางสะพานวิทยา มลิวัลย์  ถึงเสียบญวน ครูผู้ช่วย
84 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280247 : ธงชัยวิทยา ยุพา  แดงฉ่ำ ครู คศ 3
85 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280248 : ชัยเกษมวิทยา อัยลัดดา  ตองอ่อน ครู
86 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280250 : บางสะพานน้อยวิทยาคม ธิติกานต์  สุวรรณประเสริฐ ครู คศ.1
87 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280250 : บางสะพานน้อยวิทยาคม นางสาวคชาภา  สังขวิจิตร ครู
88 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280250 : บางสะพานน้อยวิทยาคม ณัฐา  พุทธอรุณ ครูผู้ช่วย
89 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280242 : กุยบุรีวิทยา ณัฐพล  ตันติสังวรากูร ครู
90 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280242 : กุยบุรีวิทยา นางสาวปาริฉัตร  บุญต้อม ครูชำนาญการ
91 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280242 : กุยบุรีวิทยา กนกวลัย  เพลินจิตต์ ครูอัตราจ้าง
92 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280243 : ยางชุมวิทยา รังสรรค์  ทองสุข ครูชำนาญการ
93 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280243 : ยางชุมวิทยา นายปรเมศร์  แก้วดุก ครูผู้ช่วย
94 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280251 : เมืองปราณบุรี สุรางค์รัตน์  มาลี ครูผู้ช่วย
95 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280252 : ปากน้ำปราณวิทยา นางสาวสิริกานต์  แก้วนุ่น ครู
96 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280252 : ปากน้ำปราณวิทยา นางสาวปริญญา  เพชรน้ำหนึ่ง ครู
97 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280252 : ปากน้ำปราณวิทยา อนุชิต  รุ่งภาษา ครู
98 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280253 : เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี พจนีย์  แซ่ตั้ง ครูผู้ช่วย
99 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280255 : หัวหิน ไพศาล  คิดอยู่ ครู
100 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280256 : หัวหินวิทยาคม ชยพล  เหมือนสุวรรณ์ ครู
101 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280257 : หนองพลับวิทยา ปุณยากร  นาคเสวีวงศ์ ครู
102 สพม.เขต 10(เพชรบุรี-ประจวบฯ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร) 280258 : สามร้อยยอดวิทยาคม ทนงศักดิ์  โอษฐงาม เจ้าหน้าที่ดูแลระบบ