รายชื่อเจ้าหน้าที่โรงเรียน

ที่ รหัสเขต เขตพื้นที่ รหัส percode ชื่อโรงเรียน ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง สถานะ
1 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680822 อุดรพิทยานุกูล นรวัฒน์  พนมพิพัฒน์ ครู อนุมัติ
2 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680823 สตรีราชินูทิศ อรอุมา  บรรดิษฐ์ ครู อนุมัติ
3 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680823 สตรีราชินูทิศ เกียรติศักดิ์  สิทธิราช ครู อนุมัติ
4 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680824 ประจักษ์ศิลปาคาร นางบัวเงิน  มหาเพชร ครู อนุมัติ
5 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680825 นิคมสงเคราะห์วิทยา ชัชวาล  อนันตปัญญาสกุล ครู อนุมัติ
6 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680826 อุดรธรรมานุสรณ์ อัมภาภรณ์  จำนงนิจ ครู อนุมัติ
7 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680827 โนนสูงพิทยาคาร ทิพวัลยื  ไชยวาน ครู อนุมัติ
8 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680828 อุดรพิชัยรักษ์พิทยา ปุณณภา  เหมะธุลิน ครู อนุมัติ
9 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680829 อุดรธานีพิทยาคม ฉัตรฤดี  ตราชู ครู อนุมัติ
10 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680830 มัธยมสิริวัณวรี ๑ อุดรธานี มุกดา  บุญเชียงมา ครู อนุมัติ
11 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680831 สามพร้าววิทยา นางสาวพรพิมล  นามพรมมา ครู อนุมัติ
12 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680832 ธาตุโพนทองวิทยาคม วิเชียร  นามวงศ์ ครู อนุมัติ
13 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680833 อุดรพัฒนาการ เยาวลักษณ์   โคตรสมบูรณ์ ครู อนุมัติ
14 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680834 อุดรพิทยานุกูล 2 เพ็ญฉวี  คำลาภ เจ้าหน้าที่ธุรการ อนุมัติ
15 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680835 อุดรพัฒนศึกษา นางวิจิตร  เพ็งสว่าง ครู อนุมัติ
16 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680836 เชียงพังพัฒนวิช พูลศรี  ยาทองไชย ครู อนุมัติ
17 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680837 ราชินูทิศ 2 สมพงค์  คนขยัน ครู อนุมัติ
18 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680842 หนองวัวซอพิทยาคม นางสาวทิฆัมพร  ไชยคำภา ครูผู้ช่วย อนุมัติ
19 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680842 หนองวัวซอพิทยาคม นายไพโรจน์  สิงห์คราม รองผู้อำนวยการ อนุมัติ
20 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680842 หนองวัวซอพิทยาคม ทิฆัมพร  ไชยคำภา ครูผู้ช่วย อนุมัติ
21 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680843 หนองยางชุมพิทยาคม ณัฐชยา  แสนคำภา ครู อนุมัติ
22 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680881 เพ็ญพิทยาคม ปิยนุช  เพ็งลี ครู อนุมัติ
23 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680881 เพ็ญพิทยาคม ทิชานนท์  ชุมแวงวาปี ครู อนุมัติ
24 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680883 จอมศรีพิทยาคาร สิทธิโชติ  โคตรกระพี้ ครู อนุมัติ
25 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680884 เชียงหวางพิทยาคาร พิทักษ์  ประวิรัตน์ ครูผู้ช่วย อนุมัติ
26 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680885 สร้างคอมวิทยา นายจักรพงษ์  พิลาจันทร์ ครูผู้ช่วย อนุมัติ
27 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680886 ยิ่งยวดพิทยานุกูล ปภิชญา  เรืองโค ึครู อนุมัติ
28 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680886 ยิ่งยวดพิทยานุกูล จรูญ  โพธาราม ครู อนุมัติ
29 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680845 กุมภวาปี อาทิตย์  คลังกลาง ครู อนุมัติ
30 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680853 โนนสะอาดพิทยาสรรค์ กฐิน  เกิดขุมทอง ครู อนุมัติ
31 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680862 ศรีธาตุพิทยาคม นายอภิชิต  สิทธิโชติ ครู อนุมัติ
32 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680846 ห้วยเกิ้งพิทยาคาร สุดาทิพย์  สิริบุตรวงศ์ ครู อนุมัติ
33 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680854 ทมนางามวิทยาคม อริย์ธัช  ผกาเชิด ครู อนุมัติ
34 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680863 ตาดทองพิทยาคม เกรียงไกร  สิมมา ครู อนุมัติ
35 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680851 เสอเพลอพิทยาคม โสภิดา  ฤทธิศักดิ์ ครู อนุมัติ
36 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680852 กุมภวาปีพิทยาสรรค์ ชลยารัตน์  เมิงไชยสงค์ ครู อนุมัติ
37 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680865 วังสามหมอวิทยาคาร ดวงใจ บุญหล้า  บุญหล้า ครู อนุมัติ
38 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680866 นานกชุมวิทยาคม สาริศ  หินนาง ครู อนุมัติ
39 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680867 คำยางพิทยา ศรัญญา  วิระตา ครู อนุมัติ
40 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680887 หนองแสงวิทยศึกษา พฤหัส  สอนสะอาด ครู อนุมัติ
41 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680892 ประจักษ์ศิลปาคม บุญจันทร์  สุวรรณพรม ครู อนุมัติ
42 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680855 หนองหานวิทยา ชาญฤทธิ์  เบ็ญจจินดา ครู อนุมัติ
43 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680855 หนองหานวิทยา มนฤทัย  นามศรี ครู อนุมัติ
44 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680855 หนองหานวิทยา ทวีศักดิ์  สารีโท ครู อนุมัติ
45 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680858 ทุ่งฝนวิทยาคาร สัญญา  สุริยภา ครู อนุมัติ
46 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680860 ไชยวานวิทยา บัณฑิต  ทับพิลา ครู อนุมัติ
47 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680859 ทุ่งฝนพัฒนศึกษา นิลพงษ์  กุนะ ครู อนุมัติ
48 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680856 บ้านเชียงวิทยา อุไรวรรณ   พาชื่น ครู อนุมัติ
49 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680868 บ้านดุงวิทยา เสาวรีย์  หงษ์สีลา ครู อนุมัติ
50 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680868 บ้านดุงวิทยา สุธาทิพย์  ลักษณะจันทร์ ครู อนุมัติ
51 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680869 ดงเย็นพิทยาคาร เพียงฤทัย  เพ็งคำปั้ง ครู อนุมัติ
52 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680870 นาไหมพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก อยุทธนา  แสงเดือน ครู อนุมัติ
53 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680870 นาไหมพิทยาคม รัชมังคลาภิเษก สิริลักษณ์   พรมเลิศ ครูผู้ช่วย อนุมัติ
54 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680872 ทรัพย์อุดมวิทยา นางพิสมัย  ภูมิยิ่ง ครู อนุมัติ
55 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680871 โนนสะอาดชุมแสงวิทยา นายจิตรกร  อาชะนะ ครู อนุมัติ
56 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680891 กู่แก้ววิทยา เนตรนภา  พรมสอน ครู อนุมัติ
57 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680839 กุดจับประชาสรรค์ ปิยวรรณ  มาตย์เทพ ครู อนุมัติ
58 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680874 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ อุดรธานี วันเฉลิม  บุญเกษม ครู อนุมัติ
59 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680878 น้ำโสมพิทยาคม จันทิมา  โพธิ์รัตน์ ครู อนุมัติ
60 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680840 ภูพานวิทยา อังคณา  รัตนติสร้อย ครู อนุมัติ
61 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680840 ภูพานวิทยา ชูชัย  สุรภีร์ ครู อนุมัติ
62 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680875 จำปาโมงวิทยาคาร ปรียารัตน์  ชัยสงค์ ครู อนุมัติ
63 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680875 จำปาโมงวิทยาคาร ฐิติพร  จิราธนทัต ครูผู้ช่วย อนุมัติ
64 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680880 สามัคคีพิทยาคาร ถนอม  ไพรหลวง ผู้อำนวยการ อนุมัติ
65 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680876 หนองหัวคูปวงประชานุเคราะห์ วราภรณ์  สุ่มมาตย์ ครู อนุมัติ
66 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680888 ยูงทองพิทยาคม วชิระ  ภูมิเลิศ ครู อนุมัติ
67 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680888 ยูงทองพิทยาคม สาริศา  นามจันโท ครู อนุมัติ
68 101720 สพม.เขต 20(อุดรธานี) 680888 ยูงทองพิทยาคม ธีรยุทธ   เคนคม ครู อนุมัติ