รายชื่อเจ้าหน้าที่โรงเรียน

ที่ เขตพื้นที่ ชื่อโรงเรียน ชื่อ-สกุล ตำแหน่ง สถานะ
1 สพป.อุดรธานี เขต 1 680065 : บ้านท่าตูมดงสระพัง อัมพร   ธงภักดิ์ ครู
2 สพป.อุดรธานี เขต 1 680066 : มิตรภาพ 6 นางจแรมจิตร  แสงจันทร์ ครู
3 สพป.อุดรธานี เขต 1 680066 : มิตรภาพ 6 พินิจ  พานสถิตย์ ครู ชำนาญการพิเศษ
4 สพป.อุดรธานี เขต 1 680067 : บ้านโนนยางโนนบ่อ สุกัญญา  เพ็ชรโก ครู
5 สพป.อุดรธานี เขต 1 680067 : บ้านโนนยางโนนบ่อ ชูจิต  ประดิษฐ์ด้วง ครู
6 สพป.อุดรธานี เขต 1 680068 : บ้านขมิ้นบ่อโคลน อุมาพร  พรมแสงใส ครู
7 สพป.อุดรธานี เขต 1 680070 : บ้านดอนหวาย โยทะกา  มิ่งขวัญ ครู
8 สพป.อุดรธานี เขต 1 680083 : บ้านยางบึง อภิชาติ  อัครปัญญา ผู้อำนวยการ
9 สพป.อุดรธานี เขต 1 680046 : นิคมสร้างตนเองเชียงพิณ 3 รัตนา  สีปา ครู
10 สพป.อุดรธานี เขต 1 680047 : นิคมสร้างตนเองเชียงพิณ 5 นายอดุลย์  ณ หนองคาย ครู
11 สพป.อุดรธานี เขต 1 680048 : บ้านนาสมบูรณ์ ธรรมรัตน์  สุดชาหา ครู
12 สพป.อุดรธานี เขต 1 680049 : บ้านโคกสะอาดศรีบูรพา ว่าที่ร้อยตรีสุริยา  พันธ์พรหม ครู
13 สพป.อุดรธานี เขต 1 680049 : บ้านโคกสะอาดศรีบูรพา พัชรีนาถ  นันทะกุล ครู
14 สพป.อุดรธานี เขต 1 680053 : บ้านหนองสวรรค์ (ไชยเชียงพิณ) รัศมี  โคตรสมบูรณ์ ครู
15 สพป.อุดรธานี เขต 1 680054 : บ้านหนองโอนหนองฮาง บุญกว้าง  สุขชัย ครู
16 สพป.อุดรธานี เขต 1 680055 : บ้านจำปาวิทยา นายสุทิน  สุทธิอาจ ผู้อำนวยการโรงเรียน
17 สพป.อุดรธานี เขต 1 680056 : บ้านเชียงพิณ กำธร  บุญโนนแต้ ครู
18 สพป.อุดรธานี เขต 1 680057 : บ้านนาคลอง วิเชียร  แก้วบุญศรี ครู
19 สพป.อุดรธานี เขต 1 680109 : บ้านเชียงยืน นลินี  พลแย้ม ครู
20 สพป.อุดรธานี เขต 1 680111 : บ้านอีหลุ่ง นิตยา  อ่อนพรม คร
21 สพป.อุดรธานี เขต 1 680112 : บ้านจำปา สมเกียรติ  นามโคตร ครู
22 สพป.อุดรธานี เขต 1 680113 : บ้านป่องมหิดลอนุสรณ์ 6 นิรัช  บุญย่อง ครู
23 สพป.อุดรธานี เขต 1 680117 : บ้านหนองน้ำเค็ม กัญชนีย์  ลีรัตน์ ธุรการ
24 สพป.อุดรธานี เขต 1 680052 : บ้านโนนสวรรค์ กันยกร  ไกยสิงห์ ครู
25 สพป.อุดรธานี เขต 1 680052 : บ้านโนนสวรรค์ นายเวียงชัย  วรมัด ครู
26 สพป.อุดรธานี เขต 1 680110 : บ้านหนองหลอด นายเชษฐา  คามะเชียงพิณ ครู
27 สพป.อุดรธานี เขต 1 680114 : บ้านหนองตอสูงแคน จันทร์เพ็ญ  เมืองฮาม ครู
28 สพป.อุดรธานี เขต 1 680115 : บ่อน้อยประชาสรรค์ นายเจด็จ  ราชชมภูสาร ครู
29 สพป.อุดรธานี เขต 1 680116 : บ้านนาเยีย เกษสุรี  พิทักษ์วงษ์ ครู
30 สพป.อุดรธานี เขต 1 680088 : บ้านเชียงพัง นายสุพัฒพงษ์  พงศ์ศาสตร์ ครู
31 สพป.อุดรธานี เขต 1 680089 : ชุมชนนากว้างพัฒนศึกษา ดาริน  เสนาเจริญ ครู
32 สพป.อุดรธานี เขต 1 680089 : ชุมชนนากว้างพัฒนศึกษา ปภาวภัทรริณทร์  ค้าขาย ครู
33 สพป.อุดรธานี เขต 1 680090 : บ้านนาทาม นายรณรงค์  ศรีเวียงธวัช ครู
34 สพป.อุดรธานี เขต 1 680090 : บ้านนาทาม ประสงค์ศิลป  ชินคำ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
35 สพป.อุดรธานี เขต 1 680077 : บ้านหมากตูมดอนยานาง kunniga  sanpho ครู
36 สพป.อุดรธานี เขต 1 680077 : บ้านหมากตูมดอนยานาง ทวีศักดิ์  นัทธี ครู
37 สพป.อุดรธานี เขต 1 680071 : ไทยรัฐวิทยา ๙๒ (ชุมชนนาข่า) นางสุนันทา  โสสีทา ครู
38 สพป.อุดรธานี เขต 1 680072 : ถ่อนใหญ่ถ่อนน้อย นางมาลา   บัณฑิตย์ ครู
39 สพป.อุดรธานี เขต 1 680072 : ถ่อนใหญ่ถ่อนน้อย นางมาลี  มีทรัพย์ ครู
40 สพป.อุดรธานี เขต 1 680073 : บ้านเหล่าดอนแตง นายสมศักดิ์  ภิรมย์ราช ครู
41 สพป.อุดรธานี เขต 1 680074 : บ้านนาคำหลวง ศิริลักษณ์  ศรีสมบูรณ์ ครูชำนาญการพิเศษ
42 สพป.อุดรธานี เขต 1 680075 : บ้านงอยเลิงทอง รุ่งเพ็ชร  ไชยหาญ ครู
43 สพป.อุดรธานี เขต 1 680076 : ประชาสามัคคี คำมูล  วักชัยสงค์ ครู
44 สพป.อุดรธานี เขต 1 680011 : บ้านหนองหัวหมู โยธิน  ชิณภา ครู
45 สพป.อุดรธานี เขต 1 680011 : บ้านหนองหัวหมู นางกฤษณา  ยางศรี ครู
46 สพป.อุดรธานี เขต 1 680038 : บ้านศรีเชียงใหม่ สุเพียร  เพิ่มพูล ครู
47 สพป.อุดรธานี เขต 1 680038 : บ้านศรีเชียงใหม่ เนตรนภา  ไตรยงค์ ครู
48 สพป.อุดรธานี เขต 1 680039 : บ้านกุดลิงง้อหนองแก นางกนกวรรณ  วงษ์ชาลี ครู
49 สพป.อุดรธานี เขต 1 680051 : บ้านนาแอง อัศเรศร  รีรมย์ ครู
50 สพป.อุดรธานี เขต 1 680051 : บ้านนาแอง รจนา  จันทร์กอง ครู
51 สพป.อุดรธานี เขต 1 680045 : ชุมชนนิคมสร้างตนเองเชียงพิณ 2 วิลาวัณย์  พิมพ์สักกะ ครู
52 สพป.อุดรธานี เขต 1 680045 : ชุมชนนิคมสร้างตนเองเชียงพิณ 2 รจนา  จันทะสิม พี่เลี้ยงเด็กพิการ
53 สพป.อุดรธานี เขต 1 680050 : บ้านนิคมพัฒนา อำมาตย์  จันทร์ศรีสุคต ครู
54 สพป.อุดรธานี เขต 1 680050 : บ้านนิคมพัฒนา นางดรุณี  แสนสวาท ครู
55 สพป.อุดรธานี เขต 1 680040 : บ้านหนองขุ่นเหล่าหลักวิทยา พีรพงศ์  ทองอนันติวงศ์ ครู
56 สพป.อุดรธานี เขต 1 680041 : บ้านปากดงส่งเสริมธรรม อาคม  พรมศรี ครู
57 สพป.อุดรธานี เขต 1 680041 : บ้านปากดงส่งเสริมธรรม นายพงษ์ศักดิ์  กลิ่นแก้วณรงค์ ครู
58 สพป.อุดรธานี เขต 1 680091 : ชุมชนโนนสูง นางสุภา  สังฆพรหม ครู
59 สพป.อุดรธานี เขต 1 680091 : ชุมชนโนนสูง มัจฉา  เรืองอุไร ครู
60 สพป.อุดรธานี เขต 1 680097 : บ้านหนองโสกดาว นายคำเคลื่อน  พิมพ์ศรี ครู
61 สพป.อุดรธานี เขต 1 680098 : บ้านข้าวสาร นางสังวาลย์  ศรีสวัสดิ์ ครู
62 สพป.อุดรธานี เขต 1 680098 : บ้านข้าวสาร นางเมธาระวีย์  ศิริเลิศเมธา ครู
63 สพป.อุดรธานี เขต 1 680099 : บ้านชัยพรมิตรภาพที่ 67 ระเบียบ  ใจพล ครู
64 สพป.อุดรธานี เขต 1 680099 : บ้านชัยพรมิตรภาพที่ 67 นางประภาพรรณ  พิมพรภิรมย์ ครู
65 สพป.อุดรธานี เขต 1 680078 : บ้านเม่น นางกมลทิพย์   ชัยอนันท์ธนโชค ครู
66 สพป.อุดรธานี เขต 1 680078 : บ้านเม่น สมฤดี  เชยสอาด ครู
67 สพป.อุดรธานี เขต 1 680079 : บ้านขาว Chongrak  Chanunan ครู ชำนาญการพิเศษ
68 สพป.อุดรธานี เขต 1 680079 : บ้านขาว วีระพันธ์   พรหมบุตร ผู้อำนวยการ
69 สพป.อุดรธานี เขต 1 680080 : บ้านดู่ นางประภาพร  ไมยะปัน ครู
70 สพป.อุดรธานี เขต 1 680081 : บ้านหัวบึง อรทัย  วงศ์ภูธร ครูธุรการ
71 สพป.อุดรธานี เขต 1 680081 : บ้านหัวบึง สมิหรา  นนทะคำจันทร์ ครู
72 สพป.อุดรธานี เขต 1 680082 : บ้านพรานเหมือน นางปราณี  ลัพธะลักษ์ ครู
73 สพป.อุดรธานี เขต 1 680082 : บ้านพรานเหมือน นางสาวปาริฉัตร  รอดวินิจ ครูผู้ช่วย
74 สพป.อุดรธานี เขต 1 680023 : บ้านดงเค็ง (นําวัฒนาอุปถัมภ์) นายนิพนธ์  เชาวน์ชื่น ครู
75 สพป.อุดรธานี เขต 1 680024 : บ้านคำกลิ้ง ณัฏฐพิชา  เลิศกวินอนันต์ ครู
76 สพป.อุดรธานี เขต 1 680007 : บ้านหนองตูม นางพรรณงาม  ด้วงสะดี ครู
77 สพป.อุดรธานี เขต 1 680004 : บ้านจั่นศรีวิไล นางนวพร  นวกะคาม ธุรการโรงเรียน
78 สพป.อุดรธานี เขต 1 680004 : บ้านจั่นศรีวิไล วิไลลักษณ์  ทองยืน ครู
79 สพป.อุดรธานี เขต 1 680006 : บ้านเลี่ยมพิลึก นางฉันทนา  มาเนตร ครู
80 สพป.อุดรธานี เขต 1 680003 : ค่ายประจักษ์ศิลปาคม มยุรา  พิมพรภิรมย์ ครู
81 สพป.อุดรธานี เขต 1 680025 : บ้านตาด วรรณารัตน์  ละอองเอกกุลภัค ครู
82 สพป.อุดรธานี เขต 1 680025 : บ้านตาด นางอัมพร  ประเสริฐสังข์ ครู วิทยฐานะ ชำนาญการ
83 สพป.อุดรธานี เขต 1 680025 : บ้านตาด เอกสิทธิ์  สิมพา ธุรการ
84 สพป.อุดรธานี เขต 1 680026 : บ้านกกสะทอนเครือหวายดิน ลำไย  บัวสอน ครู
85 สพป.อุดรธานี เขต 1 680027 : บ้านโนนเดื่อ ลดาวรรณ  เขตจำนันท์ ครู
86 สพป.อุดรธานี เขต 1 680028 : บ้านสุขสมบูรณ์ นงนุช  ลุพรมมา ครูธุรการ
87 สพป.อุดรธานี เขต 1 680036 : บ้านศรีบุญเรือง นางสาววันวิสาข์  กุลาศรี ครู โรงเรียนบ้านศรีบุญเรือง
88 สพป.อุดรธานี เขต 1 680058 : เจ ซี บ้านอินทร์แปลง ทำเพียร  ชุมพล ครู
89 สพป.อุดรธานี เขต 1 680058 : เจ ซี บ้านอินทร์แปลง สราวุธ  ถิตย์พงษ์ ครู
90 สพป.อุดรธานี เขต 1 680059 : ผ่านศึกสงเคราะห์ นางอรุณวรรณ  สุวรรณวงศ์ ครู
91 สพป.อุดรธานี เขต 1 680060 : บ้านหลุบหวายป่าขาม ชิษณุพงษ์  กล้าขยัน ครู
92 สพป.อุดรธานี เขต 1 680013 : บ้านเลื่อม นางดรุณี  จันทน์ต้น ครู
93 สพป.อุดรธานี เขต 1 680013 : บ้านเลื่อม นางวัลภา  บุญพรหม ครู
94 สพป.อุดรธานี เขต 1 680014 : บ้านถ่อน จันทร์เพ็ญ  อัศจรรย์ ครู
95 สพป.อุดรธานี เขต 1 680014 : บ้านถ่อน มนัส  ทองเงิน ครู
96 สพป.อุดรธานี เขต 1 680029 : ชุมชนสามพร้าว นายนพรัตน์  วงเวียนคู ครู
97 สพป.อุดรธานี เขต 1 680029 : ชุมชนสามพร้าว โฉมบังอร  นนคำพันธ์ ครู
98 สพป.อุดรธานี เขต 1 680030 : บ้านหนองบุนาหล่ำ นางอรชร  จันดาเบ้า ครู
99 สพป.อุดรธานี เขต 1 680035 : บ้านแมด นางขนิษฐา  บุพิ ครู
100 สพป.อุดรธานี เขต 1 680035 : บ้านแมด TAWAN  BATSARA ครู
101 สพป.อุดรธานี เขต 1 680031 : บ้านหนองบั่วประชาสรรค์ จินตนา  เฉลิมเกียรติภักดี ครู
102 สพป.อุดรธานี เขต 1 680031 : บ้านหนองบั่วประชาสรรค์ รัชนี  ศิริประเสริฐ ครู
103 สพป.อุดรธานี เขต 1 680032 : บ้านหนองคอนแสน นายบุญเหลือ  พากุล ครู
104 สพป.อุดรธานี เขต 1 680033 : บ้านดอนหาดดงเหล่าต้อง นายวัฒนะ  เพ็งสวัสดิ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
105 สพป.อุดรธานี เขต 1 680100 : บ้านอี่เลี่ยน สุมิตรา  ธีรหาญธนานนท์ ครู
106 สพป.อุดรธานี เขต 1 680100 : บ้านอี่เลี่ยน เพ็ญศรี  ผิวผ่อง ครูชำนาญการพิเศษ
107 สพป.อุดรธานี เขต 1 680002 : บ้านเซประชาอุทิศ นางลำพอง  คำหล้า ธุรการโรงเรียน
108 สพป.อุดรธานี เขต 1 680002 : บ้านเซประชาอุทิศ สุวิมล  ยศยิ่ง พี่เลี้ยงเด้กพิการ
109 สพป.อุดรธานี เขต 1 680106 : บ้านโก่ย สุทธิดา  คลื่นแก้ว ครู
110 สพป.อุดรธานี เขต 1 680107 : บ้านจำปาโนนสะอาด เพ็ญนภา  ธรรมสาร ครู
111 สพป.อุดรธานี เขต 1 680101 : บ้านหนองนาคำ ประยูร  ศรีสอนดี ครู
112 สพป.อุดรธานี เขต 1 680102 : บ้านหนองหว้าหนองไผ่ ไพโรจน์  ธิติกาญจน์พจนา ครู
113 สพป.อุดรธานี เขต 1 680102 : บ้านหนองหว้าหนองไผ่ นายทวีชัย  ลำมูล ครู
114 สพป.อุดรธานี เขต 1 680103 : บ้านหนองแก มีนา  ไพสิฐชูวงศ์ ครู
115 สพป.อุดรธานี เขต 1 680104 : บ้านถ่อนน้อยหนองไผ่คำ ลัดดา  อินทรประเสริฐ ครู
116 สพป.อุดรธานี เขต 1 680108 : บ้านพรสวรรค์ วาสนา  แผ้วชำนาญ ครู
117 สพป.อุดรธานี เขต 1 680017 : บ้านหนองขาม(ค่ายเสนีย์อุปถัมภ์) รณภูมิ  พลนามอินทร์ เจ้าหน้าที่
118 สพป.อุดรธานี เขต 1 680017 : บ้านหนองขาม(ค่ายเสนีย์อุปถัมภ์) นายกิตติพันธุ์  เวชบรรพต ธุรการ
119 สพป.อุดรธานี เขต 1 680019 : บ้านดงอุดม นางสาววาสนา  คำดีบุญ พี่เลี้ยงเด็กพิการ
120 สพป.อุดรธานี เขต 1 680084 : บ้านเก่าน้อย นายวิเสส  แก้วกำ ผู้อำนวยการโรงเรียน
121 สพป.อุดรธานี เขต 1 680093 : บ้านแม่นนท์ อุทัยวรรณ  ศรีวาปี ครู
122 สพป.อุดรธานี เขต 1 680093 : บ้านแม่นนท์ สุขี  สีทาแก ครู
123 สพป.อุดรธานี เขต 1 680094 : บ้านหนองไผ่หนองหิน เครือวัลย์  ชัยลี ครู
124 สพป.อุดรธานี เขต 1 680094 : บ้านหนองไผ่หนองหิน นางยุพา  เนื่องบุรีรัมย์ ครู
125 สพป.อุดรธานี เขต 1 680095 : บ้านหนองนาเจริญ อภิศักดิ์  โรมเมือง ผอ
126 สพป.อุดรธานี เขต 1 680095 : บ้านหนองนาเจริญ นางนุจรินทร์  เดชขันธ์ ครู
127 สพป.อุดรธานี เขต 1 680096 : บ้านหนองบัวเงินหนองบัวทอง นายไชยรัตน์  ปัดมริดะ ครู คศ.3
128 สพป.อุดรธานี เขต 1 680096 : บ้านหนองบัวเงินหนองบัวทอง นางสาวพิมพ์มาดา  เนื่องสมศรี ครู
129 สพป.อุดรธานี เขต 1 680092 : บ้านหนองตะไก้ วุฒิพงษ์   สงวนนาม ผู้อำนวยการ
130 สพป.อุดรธานี เขต 1 680092 : บ้านหนองตะไก้ วินนตา   ไกยฝ่าย ครูธุรการ
131 สพป.อุดรธานี เขต 1 680037 : บ้านโสกน้ำขาว นางเพ็ญศิริ  ชัยมณี ครู
132 สพป.อุดรธานี เขต 1 680037 : บ้านโสกน้ำขาว นางวิไลวรรณ  ธรรมรินทร์ ครู
133 สพป.อุดรธานี เขต 1 680043 : บ้านศรีสว่าง นางสกุนตลา  ไชยพานิชย์ ครู
134 สพป.อุดรธานี เขต 1 680061 : หนองไฮวิทยา นายดนุพงษ์  ศิริเวช ครู
135 สพป.อุดรธานี เขต 1 680061 : หนองไฮวิทยา อนงนาฎ  ฮมแสน ครู
136 สพป.อุดรธานี เขต 1 680061 : หนองไฮวิทยา ลักษรินทร์  พงษ์เกษม ครู
137 สพป.อุดรธานี เขต 1 680062 : บ้านโนนสะอาดผาสุข กนิษฐา  พฤกษาโคตร ครู
138 สพป.อุดรธานี เขต 1 680063 : บ้านดงมะกรูดทรายทอง รัชดา  บุญศรัทธา ครู
139 สพป.อุดรธานี เขต 1 680064 : บ้านโคกลาด เกศินี  หาญเชิงชัย ครู
140 สพป.อุดรธานี เขต 1 680020 : ชุมชนบ้านเดื่อวิทยา นางนวพร  เชิดทอง ครู
141 สพป.อุดรธานี เขต 1 680018 : บ้านหนองเหล็ก นางนิตยา  รีรมย์ ครู
142 สพป.อุดรธานี เขต 1 680016 : บ้านหนองตุ นายชูชาติ  มันทะรา ครูช่วยสอน
143 สพป.อุดรธานี เขต 1 680021 : บ้านม่วงสว่างสามัคคี มณีวรรณ  อรดี ครู
144 สพป.อุดรธานี เขต 1 680021 : บ้านม่วงสว่างสามัคคี มณีวรรณ  อรดี ครู
145 สพป.อุดรธานี เขต 1 680008 : อนุบาลอุดรธานี นางดรุณี  โพธิ์ชัยแก้ว ครู/เจ้าหน้าที่พัสดุ
146 สพป.อุดรธานี เขต 1 680008 : อนุบาลอุดรธานี นายสิทธิ  แก้วรอด ครู
147 สพป.อุดรธานี เขต 1 680001 : บ้านหมากแข้ง เสฐียร  หมุดปิน ครู
148 สพป.อุดรธานี เขต 1 680001 : บ้านหมากแข้ง พรชัย  พรมบุตร ครู
149 สพป.อุดรธานี เขต 1 680005 : บ้านดอนอุดม(เนยอุปถัมภ์) สุชีรา  บำรุงภักดี ครู
150 สพป.อุดรธานี เขต 1 680015 : บ้านหนองบัว นางสาวไพวัลย์  ไชยสีหา ธุรการ
151 สพป.อุดรธานี เขต 1 680015 : บ้านหนองบัว ปิยะพร  พิเนตรเสถียร ครู
152 สพป.อุดรธานี เขต 1 680086 : หนองสำโรงวิทยา พนิดา  แซ่จึง ครู
153 สพป.อุดรธานี เขต 1 680087 : ชุมชนหมูม่นวิทยาสรรค์ นายวุฒิภัทร  มุมอภัย ธุรการ
154 สพป.อุดรธานี เขต 1 680473 : ชุมชนกุดหมากไฟ อโณทัย  ชินคำ ครู
155 สพป.อุดรธานี เขต 1 680473 : ชุมชนกุดหมากไฟ ไชยเดช  ชาวเหนือ ครู
156 สพป.อุดรธานี เขต 1 680474 : บ้านโคกล่าม อำนาจ  อ้อมนอก ครู
157 สพป.อุดรธานี เขต 1 680475 : บ้านหนองแวงชุมพล นายวรเชษฐ์  บุญมี ครู
158 สพป.อุดรธานี เขต 1 680499 : บ้านหนองแซงสร้อย วงเดือน  ทองมา ครู
159 สพป.อุดรธานี เขต 1 680499 : บ้านหนองแซงสร้อย นางระภีพร  ทาสีดำ ครูธุรการ
160 สพป.อุดรธานี เขต 1 680501 : บ้านหนองแวงเดิด นวพร  อุดมกัน ครู
161 สพป.อุดรธานี เขต 1 680501 : บ้านหนองแวงเดิด นายศักดิ์ชัย  แสนณรงค์ ผู้อำนวยการโรงเรียน
162 สพป.อุดรธานี เขต 1 680501 : บ้านหนองแวงเดิด นางยุพดี  บัวพรหมมี ครู
163 สพป.อุดรธานี เขต 1 680502 : บ้านน้ำพ่น กัลยา  แก้ววิเชียร ครู
164 สพป.อุดรธานี เขต 1 680502 : บ้านน้ำพ่น พิชัย  นักผูก ครู
165 สพป.อุดรธานี เขต 1 680503 : บ้านเลา นางสาวณัฐธินันทร์  โยธะชัย ครู
166 สพป.อุดรธานี เขต 1 680503 : บ้านเลา นายเชียร   กุลชัย ครู
167 สพป.อุดรธานี เขต 1 680482 : รัฐประชา 509 นางกาญสุดา  พรหมพิมพ์กุล ครู
168 สพป.อุดรธานี เขต 1 680482 : รัฐประชา 509 ประนิตย์  วรผาบ ครู
169 สพป.อุดรธานี เขต 1 680484 : บ้านโนนหวาย นางอุทยาน  กสิเจริญ ครูชำนาญการพิเศษ
170 สพป.อุดรธานี เขต 1 680484 : บ้านโนนหวาย ธนิตา  สมสาย เจ้าหน้าที่ธุรการ
171 สพป.อุดรธานี เขต 1 680485 : บ้านหนองเม็กห้วยทราย เสาวนีย์  พรมสมบัติ พนักงานราชการ
172 สพป.อุดรธานี เขต 1 680486 : บ้านโคกหนองแซง นางสาวนทีกรานต์  มุ่งงาม พี่เลี้ยงเด็กพิการ
173 สพป.อุดรธานี เขต 1 680486 : บ้านโคกหนองแซง อุดร  ไกรพินิจ ครู
174 สพป.อุดรธานี เขต 1 680487 : บ้านเสาเล้า นางสาวนฤมล  โพธิ์เวียง พี่เลี้ยงเด็กพิการ
175 สพป.อุดรธานี เขต 1 680487 : บ้านเสาเล้า นางสาวเอมอร  ยาพันธ์ ครูอัตราจ้าง
176 สพป.อุดรธานี เขต 1 680496 : บ้านหนองบัวบาน นางเสาวภา  พรชัย ครู
177 สพป.อุดรธานี เขต 1 680496 : บ้านหนองบัวบาน นางสาวนภาพร  คำทา ครู
178 สพป.อุดรธานี เขต 1 680497 : นิคมสร้างตนเองเชียงพิณ 1 นางสมลักษณ์  จันทพล ครู
179 สพป.อุดรธานี เขต 1 680497 : นิคมสร้างตนเองเชียงพิณ 1 นายทองพูน  ขันซ้าย ครู
180 สพป.อุดรธานี เขต 1 680497 : นิคมสร้างตนเองเชียงพิณ 1 นางประไพ  คูณเศรษฐ์ ครู
181 สพป.อุดรธานี เขต 1 680498 : สิริปุณโณ นายสุพจน์  สมพงษ์ ครู
182 สพป.อุดรธานี เขต 1 680498 : สิริปุณโณ นางณัฐปภัสร์  ปภาศรีวิบูลย์ ครู
183 สพป.อุดรธานี เขต 1 680500 : บ้านหนองอ้อน้อย ลำใย  ตันวัฒนะ ผู้อำนวยการโรงเรียน
184 สพป.อุดรธานี เขต 1 680500 : บ้านหนองอ้อน้อย สิบเอกนะวมิณฑ์  ไผ่ป้อง ครูผู้ช่วย
185 สพป.อุดรธานี เขต 1 680500 : บ้านหนองอ้อน้อย นายวัชรากร  มณีไพร ครู
186 สพป.อุดรธานี เขต 1 680491 : บ้านโคกก่องหนองแวงยาว นางสุกัญญา  ทองทัน ครู
187 สพป.อุดรธานี เขต 1 680491 : บ้านโคกก่องหนองแวงยาว สงวน  หงษ์สุดตา ครูวิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ
188 สพป.อุดรธานี เขต 1 680489 : อนุบาลหนองวัวซอ นายปราโมทย์  พุ่มชะบา ครู
189 สพป.อุดรธานี เขต 1 680489 : อนุบาลหนองวัวซอ นางรัศมี  กุลศรี ครู
190 สพป.อุดรธานี เขต 1 680483 : บ้านหนองอ้อ นันท์นภัส  ชื่นชม ครู
191 สพป.อุดรธานี เขต 1 680488 : บ้านโนนสำราญ นายสมควร  แก่นนาคำ ครู
192 สพป.อุดรธานี เขต 1 680493 : ชุมชนหนองแสง วรรณภา  เกียงคำ ครู
193 สพป.อุดรธานี เขต 1 680493 : ชุมชนหนองแสง อำนวย  ไชยสิทธิ์ ครู
194 สพป.อุดรธานี เขต 1 680494 : บ้านหนองแวงฮีคำหมากคูณ ฉัตรชัย  ทองเจริญ ครู
195 สพป.อุดรธานี เขต 1 680494 : บ้านหนองแวงฮีคำหมากคูณ BOONTHOM  NAMKHUN ครู
196 สพป.อุดรธานี เขต 1 680490 : บ้านหมากหญ้า นางทิวาวัน  ประทุมลัย ครู
197 สพป.อุดรธานี เขต 1 680490 : บ้านหมากหญ้า นายกองสิน  ชื่นชม ครู
198 สพป.อุดรธานี เขต 1 680492 : บ้านผาสิงห์ นางสาวธัญญลักษณ์   จันทร์มาลา ครู
199 สพป.อุดรธานี เขต 1 680480 : บ้านดงบัง ธัญชนก  วงศ์วรรณ ครู
200 สพป.อุดรธานี เขต 1 680480 : บ้านดงบัง นางสาวรุ่งฤดี   เสพธรรม ครู
201 สพป.อุดรธานี เขต 1 680480 : บ้านดงบัง นางสาววิไลลักษณ์  อัคฮาด ครู
202 สพป.อุดรธานี เขต 1 680481 : บ้านโนนชัยศรี นายคมสันต์  สุขไมตรี ครู
203 สพป.อุดรธานี เขต 1 680476 : บ้านหนองบัวเงิน นายธงชัย  พิลาดิษฐ ครูผู้ช่วย
204 สพป.อุดรธานี เขต 1 680476 : บ้านหนองบัวเงิน รัศมี  คำใบ ครูธุรการ
205 สพป.อุดรธานี เขต 1 680477 : บ้านอูบมุง บุษรา  ชินนะราม ครูผู้ช่วย
206 สพป.อุดรธานี เขต 1 680477 : บ้านอูบมุง นายเสกสรรค์  ลาสม ครูผู้ช่วย
207 สพป.อุดรธานี เขต 1 680478 : บ้านห้วยไร่ นายชูชีพ  ศิริข่าว ครู
208 สพป.อุดรธานี เขต 1 680479 : บ้านโคกผักหอม นิภาพร  กองสอน ครู
209 สพป.อุดรธานี เขต 1 680369 : บ้านนาสีนวล RATCHANOO  KAEWKAEN ครู
210 สพป.อุดรธานี เขต 1 680371 : บ้านโคกกลาง นายสุริยา  ก้านคำ ครู
211 สพป.อุดรธานี เขต 1 680371 : บ้านโคกกลาง นายอาคม  แก้วเจริญ ครู
212 สพป.อุดรธานี เขต 1 680374 : บ้านดอนจันทร์โพนสวรรค์ นายอุทัย  เรืองเพ็ญ ครู
213 สพป.อุดรธานี เขต 1 680430 : บ้านจอมศรี นายนิชากร  วัฒนะชัย เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน
214 สพป.อุดรธานี เขต 1 680431 : บ้านข่าทุ่งม่วงโนนศรีสมบูรณ์ สุพิจ  มีธรรม ครู
215 สพป.อุดรธานี เขต 1 680431 : บ้านข่าทุ่งม่วงโนนศรีสมบูรณ์ ดาหวัน  มีสิงห์ ครู
216 สพป.อุดรธานี เขต 1 680431 : บ้านข่าทุ่งม่วงโนนศรีสมบูรณ์ นายฉัตรชัย  ตันนารัตน์ ครู
217 สพป.อุดรธานี เขต 1 680432 : บ้านหนองบ่อ นายเฉลิม  ดวงพัง ครู
218 สพป.อุดรธานี เขต 1 680433 : บ้านสะอาดนาพังศรีเจริญ สุจิตราวดี  เครือชารี ครูชำนาญการ
219 สพป.อุดรธานี เขต 1 680433 : บ้านสะอาดนาพังศรีเจริญ นางกมลชนก  สุขศรี ครู
220 สพป.อุดรธานี เขต 1 680434 : จอมตาลโนนดู่โนนสำราญ วชิระ  กองสี ครูผู้ช่วย
221 สพป.อุดรธานี เขต 1 680434 : จอมตาลโนนดู่โนนสำราญ วสันต์  ศรีโพธิ์วัง ครู
222 สพป.อุดรธานี เขต 1 680434 : จอมตาลโนนดู่โนนสำราญ นายธีรยุทธ  จันทร์ชา ครู
223 สพป.อุดรธานี เขต 1 680435 : บ้านดงยางนารายณ์ นางฐิติยกาญจน์  ปัสสาพันธ์ ครู
224 สพป.อุดรธานี เขต 1 680401 : บ้านเชียงหวางสร้างลาน ภัทรนัน  อุดชาชน ครู
225 สพป.อุดรธานี เขต 1 680402 : บ้านนาดี จุฬาภรณ์  บาทชารี ครูชำนาญการพิเศษ
226 สพป.อุดรธานี เขต 1 680402 : บ้านนาดี คำผิน  ส่องโสม ผู้อำนวยการโรงเรียน
227 สพป.อุดรธานี เขต 1 680403 : บ้านสร้างหลวงสร้างคำ natchalee  sabaichai ครู
228 สพป.อุดรธานี เขต 1 680404 : บ้านดงใหญ่ อำภา  วงษ์พิมพ์ ธุรการ
229 สพป.อุดรธานี เขต 1 680404 : บ้านดงใหญ่ นายเรืองชัย  ศรีคุณ ครู
230 สพป.อุดรธานี เขต 1 680404 : บ้านดงใหญ่ นายโผน  ทิมชล ครู
231 สพป.อุดรธานี เขต 1 680405 : บ้านดอนข่าคำผักหนามประชาสามัคคี วิไลพร  ศรีดาวเรือง ครู
232 สพป.อุดรธานี เขต 1 680406 : บ้านโพนเลาโพนทอง นางสาวชฎากาญจน์  หังษาบุตร ครู
233 สพป.อุดรธานี เขต 1 680413 : บ้านด่าน พรรณเพ็ญ  โอนนกุล ครู
234 สพป.อุดรธานี เขต 1 680428 : บ้านโนนสวาง ภาวิณี  ธรรมนันท์ ครู
235 สพป.อุดรธานี เขต 1 680426 : บ้านคอนเลียบ นางศิรภรณ์   จิตรเจริญ ครู
236 สพป.อุดรธานี เขต 1 680427 : บ้านนาพัง สุวรรณา  บุญทองอ่อน ครู
237 สพป.อุดรธานี เขต 1 680427 : บ้านนาพัง นางนฤมล  มีเพียร ครู
238 สพป.อุดรธานี เขต 1 680423 : บ้านเตาไห วรัญญา  สุระการ ครูผู้ช่วย
239 สพป.อุดรธานี เขต 1 680424 : บ้านหม้อ นายบุญเลิศ  เพ็งสวรรค์ ครู คศ.3
240 สพป.อุดรธานี เขต 1 680424 : บ้านหม้อ ยุวดี  ทุมมนตรี ครูผู้ช่วย
241 สพป.อุดรธานี เขต 1 680424 : บ้านหม้อ รัดดาวัล  สายสิงห์ ครู
242 สพป.อุดรธานี เขต 1 680425 : บ้านคอนสวรรค์สินเจริญ ปรางทิพย์  ละดาดาษ ครูผู้ช่วย
243 สพป.อุดรธานี เขต 1 680390 : บ้านนาบัวไผ่วิทยา นางสาววรัญญา   แก้วแก่น ครู
244 สพป.อุดรธานี เขต 1 680390 : บ้านนาบัวไผ่วิทยา เทียมจันทร์  พรหมพักตร ครูธุรการ
245 สพป.อุดรธานี เขต 1 680391 : บ้านยางซอง นายเปี่ยมศักดิ์  เที่ยงธรรม ครู
246 สพป.อุดรธานี เขต 1 680392 : บ้านนาทรายนาม่วง นายชุณสินธุ์  บุตรี ครู
247 สพป.อุดรธานี เขต 1 680398 : บ้านดอนกลอยดอนอุดม นายธวัชชัย   คุณธรรม ครู
248 สพป.อุดรธานี เขต 1 680399 : บ้านท่าหนาด นางจิราภรณ์  ทุมชาลี ครู
249 สพป.อุดรธานี เขต 1 680408 : บ้านนาพู่ เอกภพ  จันทร์กลิ่น ครู
250 สพป.อุดรธานี เขต 1 680408 : บ้านนาพู่ nuchjarin  janklin พนักงานราชการ
251 สพป.อุดรธานี เขต 1 680409 : บ้านป่าก้าวดอนแดง ชลิดา  นามมา ครู
252 สพป.อุดรธานี เขต 1 680410 : บ้านหลวงหัวสวย สกล  สองเมือง ครู
253 สพป.อุดรธานี เขต 1 680411 : บ้านศรีบุญเรือง Surasak  Namasako ครู
254 สพป.อุดรธานี เขต 1 680412 : บ้านกิ่วดงมะไฟ sukontha  Lloyd Thomas ครู
255 สพป.อุดรธานี เขต 1 680414 : บ้านหนองนกเขียนโพนทัน พรรณพร  คะนานทอง ครู
256 สพป.อุดรธานี เขต 1 680414 : บ้านหนองนกเขียนโพนทัน นายเริงเดช  สุทธิอาจ เจ้าหน้าที่พัสดุ
257 สพป.อุดรธานี เขต 1 680375 : ชุมชนบ้านธาตุ นายประสันต์  ธาตุชัย ครู คศ.3
258 สพป.อุดรธานี เขต 1 680376 : บ้านสังซาวังน้ำขาว นางสาวกัลยา  ผาจวง ครู
259 สพป.อุดรธานี เขต 1 680377 : บ้านถิ่น สุขาวิทยา นายรชต  จันทะปัสสา ครู
260 สพป.อุดรธานี เขต 1 680377 : บ้านถิ่น สุขาวิทยา เสาวลักษณ์  คลังกลาง ครู
261 สพป.อุดรธานี เขต 1 680378 : นิคมโนนสมบูรณ์ นางสาวอมรรัตน์  พันธ์นพ ครู
262 สพป.อุดรธานี เขต 1 680379 : บ้านนาคอมนาดอกไม้ วิภาวดี  บุญเพ็ง ครู
263 สพป.อุดรธานี เขต 1 680379 : บ้านนาคอมนาดอกไม้ กนก  มีภูเวียง ครู
264 สพป.อุดรธานี เขต 1 680380 : บ้านดอนแก้ว วรรธนะ  พุทธเพาะ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านดอนแก้ว
265 สพป.อุดรธานี เขต 1 680380 : บ้านดอนแก้ว กรธิมา  ทรวงฤดี ครูอัตราจ้าง
266 สพป.อุดรธานี เขต 1 680381 : บ้านยามกาใหญ่ นางพเยาว์  ผาจวง ครู
267 สพป.อุดรธานี เขต 1 680382 : บ้านนาพูนทรัพย์ นายกฤษฎินทร์  พรหมถาวร คศ.3
268 สพป.อุดรธานี เขต 1 680407 : บ้านหมูม่นโพนสว่าง นางพรรณพนัช  แก่นท้าว ครู
269 สพป.อุดรธานี เขต 1 680436 : บ้านยามกาโนนคำ ชญาภา  โพธิ์ศรี ครู
270 สพป.อุดรธานี เขต 1 680436 : บ้านยามกาโนนคำ อำภาพร   วงษ์แจ้ง พนักงานราชการ
271 สพป.อุดรธานี เขต 1 680415 : บ้านเหล่าดอนเงิน นายสฤษดิ์  ทุมคำ ครู คศ.3
272 สพป.อุดรธานี เขต 1 680415 : บ้านเหล่าดอนเงิน นางรัตนา  ศิริพันธุ์ ครู
273 สพป.อุดรธานี เขต 1 680416 : บ้านหนองผง นายประศาสน์  ศิริพันธุ์ ครู
274 สพป.อุดรธานี เขต 1 680417 : บ้านยาง (คุรุราษฎร์วิทยา) นางรัชนี  บุญเที่ยง ครู
275 สพป.อุดรธานี เขต 1 680422 : บ้านโคกสว่าง นางสาวจิราภรณ์  ศรีวรสาร ครู
276 สพป.อุดรธานี เขต 1 680419 : บ้านหนองกุง นางปัทวรรณ  โพธิ์พรม ครู
277 สพป.อุดรธานี เขต 1 680419 : บ้านหนองกุง จิดาภา  พันชะโก ครู
278 สพป.อุดรธานี เขต 1 680419 : บ้านหนองกุง นายไชยา  หารคุโน ครู
279 สพป.อุดรธานี เขต 1 680420 : บ้านดงขันทอง เบญจาริณี  เรณะสุระ ครู
280 สพป.อุดรธานี เขต 1 680421 : บ้านดงศรีสําราญ นายณัฐวุฒิ  เชษฐสุมน ครู
281 สพป.อุดรธานี เขต 1 680370 : บ้านนาส่อนโพนทัน นางสาวประภาศรี  แสงโยจารย์ ครู
282 สพป.อุดรธานี เขต 1 680370 : บ้านนาส่อนโพนทัน นางสาวกฤตติกา  มาเวีียง ผู้อำนวยการโรงเรียน
283 สพป.อุดรธานี เขต 1 680370 : บ้านนาส่อนโพนทัน นางสาววราพร  หงษาวันนา พนักงานราชการ
284 สพป.อุดรธานี เขต 1 680372 : บ้านใหม่ ทัณฑิกา  สุขรมย์ ครู
285 สพป.อุดรธานี เขต 1 680373 : บ้านศรีสุวรรณโพนสว่าง ราตรี  อุทัยศรี ครู
286 สพป.อุดรธานี เขต 1 680368 : บ้านโพนงามหนองตุ พูลศักดิ์  บาทชารี ครู
287 สพป.อุดรธานี เขต 1 680368 : บ้านโพนงามหนองตุ สุภาวดี  โกฏิรักษ์ ครู
288 สพป.อุดรธานี เขต 1 680367 : อนุบาลเพ็ญประขานุกูล นางวิภาวดี  เพชรคุ้ม ครู
289 สพป.อุดรธานี เขต 1 680367 : อนุบาลเพ็ญประขานุกูล นางพรไพรินทร์  ผาจวง ครู
290 สพป.อุดรธานี เขต 1 680367 : อนุบาลเพ็ญประขานุกูล พูนศักดิ์  ไชยคำจันทร์ ครู
291 สพป.อุดรธานี เขต 1 680393 : บ้านโนนรังหนองผือวิทยา นายพรชัย  บัวสิม ครู
292 สพป.อุดรธานี เขต 1 680393 : บ้านโนนรังหนองผือวิทยา นายพุทธา  บัวผัน ครู/เจ้าหน้าที่พัสดุ
293 สพป.อุดรธานี เขต 1 680394 : บ้านทอนดอนยาว นางพัชรินทร์  สมบุตร ครู
294 สพป.อุดรธานี เขต 1 680396 : บ้านสร้างแป้น นางจงกล  น้อยอุ่นแสน ครู
295 สพป.อุดรธานี เขต 1 680397 : บ้านหว้าน คำแสน  สีผักผ่อง ครู
296 สพป.อุดรธานี เขต 1 680383 : สุมเส้าวิทยา วิลาวัลย์  สำราญจิตต์ เจ้าหน้าที่ธุรการโรงเรียน
297 สพป.อุดรธานี เขต 1 680383 : สุมเส้าวิทยา สมหมาย  ผามล ครู
298 สพป.อุดรธานี เขต 1 680384 : บ้านดงปอ นางสาวปิยะฉัตร  สระแก้ว ครู
299 สพป.อุดรธานี เขต 1 680385 : บ้านหนองนาไฮโนนสะอาด นายสุรศักดิ์  ไชยมี ครู
300 สพป.อุดรธานี เขต 1 680386 : บ้านแพงศรี สุภาพร  คนฉลาด ครู
301 สพป.อุดรธานี เขต 1 680429 : บ้านหนองบัวบาน รสสุลี  ราชวงศ์ ครู
302 สพป.อุดรธานี เขต 1 680429 : บ้านหนองบัวบาน นายประสาทพร  สุนทรวิสัย ครู
303 สพป.อุดรธานี เขต 1 680388 : บ้านหนองแสนตอโนนสร้างคำ นางสาวจารุชา  สุสุวรรณ พนักงานราชการ
304 สพป.อุดรธานี เขต 1 680388 : บ้านหนองแสนตอโนนสร้างคำ นางลำธาร  คูตระกูล ครู
305 สพป.อุดรธานี เขต 1 680389 : บ้านดงยาง วิลาสินี  เชิดตระกูลศิลป์ ครู
306 สพป.อุดรธานี เขต 1 680389 : บ้านดงยาง นายเลิศศิลป์  ชำนาญ ครู
307 สพป.อุดรธานี เขต 1 680657 : บ้านเชียงดา นางสาวนิลุบล  นาคีภัย ครู
308 สพป.อุดรธานี เขต 1 680657 : บ้านเชียงดา นางนีรนาถ  อุตมะ ครู
309 สพป.อุดรธานี เขต 1 680657 : บ้านเชียงดา ฑิฆัมพร  ดวงภักดี ครู
310 สพป.อุดรธานี เขต 1 680658 : บ้านแมดวิทยาคม มหักพันธ์  ศรีหริ่ง ครู
311 สพป.อุดรธานี เขต 1 680658 : บ้านแมดวิทยาคม นางพงษ์ทอง  ชนะบุญ ครู
312 สพป.อุดรธานี เขต 1 680659 : บ้านนาหว้า(สันติราษฎร์พิทยาคม) นางอารมณ์   พวงระย้า ครู
313 สพป.อุดรธานี เขต 1 680660 : บ้านไชยฟอง นางสาวดวงธิดา  อุตตมะ ครู
314 สพป.อุดรธานี เขต 1 680660 : บ้านไชยฟอง นายวัชธากร  สร้างยศ ครู
315 สพป.อุดรธานี เขต 1 680661 : บ้านนาสะอาด ธนกฤต  ชนูนันท์ ครู
316 สพป.อุดรธานี เขต 1 680661 : บ้านนาสะอาด โกวิทย์   โฆสิต ครู
317 สพป.อุดรธานี เขต 1 680650 : บ้านดอนเดื่อ ณัฐพงษ์  สุรันกูล ครู
318 สพป.อุดรธานี เขต 1 680651 : บ้านดอนบาก สงกรานต์  ศรศิลป์ ผู้อำนวยการโรงเรียน
319 สพป.อุดรธานี เขต 1 680651 : บ้านดอนบาก นายสงกรานต์  ศรศิลป์ ผู้อำนวยการโรงเรียน
320 สพป.อุดรธานี เขต 1 680662 : โคกโพธิ์วิทยา เกศวรี  พ่อค้าช้าง ธุรการ
321 สพป.อุดรธานี เขต 1 680663 : บ้านนาน้ำชุ่ม นายพยุงศักดิ์  ผาจวง ครู
322 สพป.อุดรธานี เขต 1 680663 : บ้านนาน้ำชุ่ม ศุภพงศ์  อินทฤาชัย พนักงานราชการ
323 สพป.อุดรธานี เขต 1 680664 : บ้านยวด นายวัชรินทร์  ประเสริฐสังข์ ผู้อำนวยการโรงเรียน
324 สพป.อุดรธานี เขต 1 680664 : บ้านยวด เสาวคนธ์  โกมาลย์ ครู
325 สพป.อุดรธานี เขต 1 680665 : บ้านชาด จุฬาภรณ์  พันธุ์พฤกษ์ ครู
326 สพป.อุดรธานี เขต 1 680666 : บ้านนามั่ง สฤษดิ์  แสงรัตน์ ครูผู้ช่วย
327 สพป.อุดรธานี เขต 1 680666 : บ้านนามั่ง สุภาพร  ชาวป่า ครู
328 สพป.อุดรธานี เขต 1 680667 : บ้านน้ำเที่ยง อำนาจ  แก้วอำไพ ครูผู้ช่วย
329 สพป.อุดรธานี เขต 1 680667 : บ้านน้ำเที่ยง นางสาวศิริวรรรณ  อินทฤาชัย ครู
330 สพป.อุดรธานี เขต 1 680668 : บ้านตลิ่งชัน-สร้างแก้ว นายเวนิช  สาริศรี ครู
331 สพป.อุดรธานี เขต 1 680669 : บ้านศรีชมชื่นบุญชิตวิทยา รัชฎา  อัดโดดดร ครู
332 สพป.อุดรธานี เขต 1 680670 : บ้านหินโงม จักรกฤษณ์  พันธ์ฆ้อง ครู
333 สพป.อุดรธานี เขต 1 680670 : บ้านหินโงม วีระชน  ผดุงกิจนิรันดร์ ครู
334 สพป.อุดรธานี เขต 1 680655 : บ้านโนนนกหอ(เพ็งแสนวิทยา) นางทองเทียม  ศรีสร้างคอม ครู
335 สพป.อุดรธานี เขต 1 680655 : บ้านโนนนกหอ(เพ็งแสนวิทยา) นางทองเทียม  ศรีสร้างคอม ครูรักษาการแทนตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียน
336 สพป.อุดรธานี เขต 1 680656 : บ้านดงผักเทียม นางสนอง  ประกอบบัว ครู
337 สพป.อุดรธานี เขต 1 680649 : อนุบาลสร้างคอม นายอรรถชัย  นันทวิจิตร ผู้อำนวยการโรงเรียน
338 สพป.อุดรธานี เขต 1 680649 : อนุบาลสร้างคอม นางณิชมลกานต์  บุรีภักดี ธุรการ
339 สพป.อุดรธานี เขต 1 680649 : อนุบาลสร้างคอม ขนิษฐา  เชียงบาล ครู
340 สพป.อุดรธานี เขต 1 680652 : บ้านท่าเสียว นายคุณัญญา  วงษ์นาม ครู
341 สพป.อุดรธานี เขต 1 680653 : บ้านโนนชาดวรุบลวิทยา รจิตา  ศรศิลป์ เจ้าหน้าที่ธุรการ
342 สพป.อุดรธานี เขต 1 680654 : บ้านโคกสว่าง พูลศักดิ์  บัวคอม ครู
343 สพป.อุดรธานี เขต 1 680654 : บ้านโคกสว่าง เกตน์สิรี  รอดชมภู ธุรการอนุบาล โคกส่วาง โนนนกหอ ดงผักเทียม
344 สพป.อุดรธานี เขต 1 680654 : บ้านโคกสว่าง อภิญญา  กุลนรัตน์ ครูผู้ช่วย